HP HP_M8IP65 Bảo hành: 12 tháng

HP Laptop 17 (2021)

4,5 (4 đánh giá) · Đã bán 5 · ○ Ngừng kinh doanh
Giá: 16,300,000
  • CPU: Intel® Core™ i7 1165G7 Up To 5.7GHz (4 Cores 12MB Cache)
  • RAM: DDR4 8GB 3200MHz
  • SSD: 512GB PCIe M.2 SSD
  • VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
  • DISPLAY: 17.3" FHD+ (1920*1080), IPS, Anti-Glare, 250 nits, 45% NTSC
  • CONDITION: New 100% Full Box
  • WARRANTY: Bảo hành 12 tháng
Hàng đặt trước · Liên hệ ngayLiên hệ đặt trước
Gọi đặt hàng: 0903.134.635

HP Laptop 17 (2021)

HP Laptop 17 là một chiếc máy tính xách tay được thiết kế và hoàn thiện khá tốt, phần màn hình mang đến hình ảnh sắc nét và sống động có màu sắc chính xác. HP Laptop 17 thực hiện tốt vai trò một chiếc máy tính xách tay để giải trí, học tập, đáp ứng được nhu cầu hàng ngày của người dùng.

Nét đặc trưng HP Laptop 17

Màn hình 17″ sống động cho phép bạn dễ dàng tạo ra những hình ảnh chân thực với màu sắc chính xác, tuyệt đẹp. Hiệu suất máy có thể dễ dàng tùy chỉnh giúp bạn hơn trong việc kiểm soát mọi hoạt động của máy.

Hp Laptop 17 2021 Features 01

Sức mạnh để mang những sáng tạo của bạn vào cuộc sống

Sự kết hợp mạnh mẽ của bộ xử lý Intel® Core ™ thế hệ thứ 11, bộ nhớ và dung lượng lưu trữ dồi dào làm cho tầm nhìn sáng tạo của bạn trở nên sống động liền mạch nhanh hơn bao giờ hết.

Được thiết kế tỉ mỉ

HP Laptop 17 được thiết kế với các đường nét, góc cạnh mang đến cái nhìn sang trọng cùng với màu kim loại bạc tự nhiên đẹp mắt. Màn hinh 17 inch và các bộ phận được lắp ráp tỉ mỉ, các viền màn hình đồng đều, bản lề chắn chắn hạn chế màn hình bị lung lay khi gõ phím.

Bàn phím và TouchPad HP Laptop 17

HP Laptop 17 mang lại một cảm giác thích thú khi làm việc với bàn phím, hành trình phím vừa đủ để chúng ta nhận rõ khi ấn, độ nảy tốt, kích thước bàn phím ổn với khoảng cách giữa các phím vừa phải tạo cảm giác thoải mái, rất thuận lợi khi gõ những văn bản dài.

Hp Laptop 17 2021 Features 02

Bàn di chuột HP Laptop 17 có kích thước lớn. toàn bộ bề mặt được thiết kế đồng nhất và không có nút chuột chuyên dụng, các thao tác ấn chuột được thực hiện ngay trên bề mặt.

Hiệu suất

Hp Laptop 17 2021 Features 03

HP Laptop 17 được trang bị bộ xử lý Intel® Core™ i3-1125G4 với bốn lõi, thế hệ thứ 11 Tiger Lake kết hợp với Card đồ họa tích hợp Intel® UHD Graphics 11th Gen giúp máy đáp ứng tốt các phần mềm văn phòng, giải trí và học tập.

Hệ thống âm thanh

Loa kép được tích hợp cho âm thanh tốt – đủ dùng cho một Laptop với xu hướng giải trí, văn phòng học tập. Các tần số trung và cao được cân bằng, âm thanh phát ra to và rõ ràng.

Cổng và khe cắm

Hp Laptop 17 2021 Features 04

HP Laptop 17 có cả hai cổng USB ở 2 phía trái và phải hỗ trợ tốc độc cao. Ngoài ra máy còn được tích hợp HDMI 1.4 và USB type C. Cảm biến vân tay cũng là một thế mạnh của dòng máy văn phòng giúp bạn bảo mật tài liệu tránh kẻ xấu dòm ngó.

 

Câu hỏi thường gặp về HP Laptop 17 (2021)

HP Laptop 17 (2021) có cấu hình như thế nào?
HP Laptop 17 (2021) được trang bị CPU Intel Core i7-1165G7, RAM 8GB DDR4 3200MHz, ổ cứng 512GB PCIe và card đồ hoạ Intel Iris Xe Graphics.
HP Laptop 17 (2021) được bảo hành bao lâu?
HP Laptop 17 (2021) được bảo hành 12 tháng tại Hưng Phát Laptop.
Mua HP Laptop 17 (2021) có giao hàng tận nơi không?
Có. HP Laptop 17 (2021) được giao hàng miễn phí tận nơi trên toàn quốc từ Hưng Phát Laptop.